Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 10

Chủ đề: tìm hàng ramdom

Số bài viết
    29

tìm hàng ramdom

bác nào hướng dẫn cụ thể để tìm hàng random ko? chẳng hạn như thời điểm,tìm như nào.Vì em chỉ thấy toàn hàng có tên tuổi thôi.Thanks anh em nhìu

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    546
    Bạn tham khảo cái này. Mình đọc được của 1 thành viên FMM.
    1. Ngày 31 tháng 12 (Mọi năm) Hàng Nam Mỹ (không có Arhentina + Braxin)
    Hàng Chile - Praquay... Ngày này nếu có kiên nhẫn thì bạn tìm không thì thôi cũng dc. Khá là ít hàng xịn.

2. Ngày 1 (hoặc 2) tháng 1 (cũng mọi năm) - Hàng Brazin.

3. Ngày 19 (or 20) tháng 6: Hàng Pháp - Đức - Scotlen - Thổ Nhĩ Kỳ - Ukraina... ( Chú ý: Đây là ngày VIP vì ra hàng của nhiều nước một lúc nên dễ có hàng VIP luôn).

4. Ngày 24 (or 25) tháng 6: Hàng Anh.

5. Ngày 29 (or 30) Tháng 6: Hàng Bồ Đào Nha, Ý, Bỉ, Áo ... ( Cũng là ngày VIP)

6. Ngày 1 (or 2) tháng 7: Aghentina.

Số bài viết
    139
    Cái này là của mình. Không biết có nên đăng ký bản quyền không nhỉ? Đùa chút thôi, chia sẻ kinh nghiệm với anh em trong forum là chính.:a32:
    Mà bạn copy thiếu rồi. Phải hướng dẫn bạn ý cách save file trước ngày ra + phải có Genie Scout chứ.

Số bài viết
    29
    bạn ơi mình save file trước ngày đó rùi dùng genie scout tìm hả? hay là save để nhớ là chứa có hàng rùi đến ngày chính mình mới tìm

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kienbkhn2611 Bài viết
    bạn ơi mình save file trước ngày đó rùi dùng genie scout tìm hả? hay là save để nhớ là chứa có hàng rùi đến ngày chính mình mới tìm
    save file truớc hôm đó, sang hôm sau save thành 1 file khác rồi dùng genie search, nếu ko được như ý thì lại load cái game của ngày hôm qua lại, qua hôm sau lại save, lại search....

Số bài viết
    546
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của lovesick1602 Bài viết
    Cái này là của mình. Không biết có nên đăng ký bản quyền không nhỉ? Đùa chút thôi, chia sẻ kinh nghiệm với anh em trong forum là chính.:a32:
    Mà bạn copy thiếu rồi. Phải hướng dẫn bạn ý cách save file trước ngày ra + phải có Genie Scout chứ.
    Mình hay chơi hàng random nên cái này khá quan trọng vì không muốn mất tài năng trẻ sau lại phải mua đắt. .
    Tìm hàng chọn 15-17,18t. CA 120 - PA>170 nữa chứ

Số bài viết
    139
    Tại sao lại chỉ đến 18. :a40: Hàng random ra đến tận 20 tuổi cơ mà. :a40:

Chú ý to đùng nè: Hàng random chỉ ra từ 14 đến 20 tuổi thôi. Không có dưới 14 và cũng không có trên 20.

Số bài viết
    546
    Nhưng muốn sign free là chính mà.

Số bài viết
    139
    Mình đã viết một bài đầy đủ + có hình minh họa tại box Good Player rồi. Các bạn có thể sang bên đó để tham khảo.

Số bài viết
    39
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hv3585 Bài viết
    Nhưng muốn sign free là chính mà.
    mình thấy nhiều khi sing free lại trả còn nhiều tiền hơn là gia mua đứt cầu thủ từ clb nữa

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới